P4
/TMA

Uk.1/1

UTABIRI WA HALI YA HEWA
KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO

TAREHE: 29/09/2023

[Mikoa ya Kagera, Geita, Mara na Mwanza]:

I

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo katika
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mkoa wa Tangal]:
[Visiwa vya Unguja na Pemba]:

J

Hali ya mawingu Kiasi, mvua katika maeneo
machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Arusha na Kilimanjaro]:
[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:
[Mikoa ya Morogoro, Dar es Salaam, Lindi na Mtwara]:

J\

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mkoa wa Kigoma]:

[Mkoa wa Manyara]:

[Mikoa ya Katavi na Tabora]:

[Mikoa ya Dodoma na Singida]:

[Mikoa ya Shinyanga, na Simiyu]

[Mikoa ya Njombe, Rukwa, Songwe, Mbeya, Iringa na Ruvuma]:

-

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA M1JI

HAPA NCHINI:
MJI Kiwango cha juu cha joto | Kiwango cha chinicha | Mawio (Saa) | Machweo (Saa)
joto
ARUSHA 28°C 16°C 12:24 12:30
D'SALAAM 31°C 23°C 12:13 12:19
DODOMA 29°C 17°C 12:27 12:33
KIGOMA 28°C 20°C 12:51 12:57
MBEYA 28°C 12°C 12:36 12:41
IRINGA 30°C 14°C 12:27 12:33
NJOMBE 21°C 10°C 12:36 12:41
MWANZA 30°C 19°C 12:38 12:44
TABORA 32°C 19°C 12:39 12:45
TANGA 31°C 23°C 12:14 12:20
ZANZIBAR 30°C 23°C 12:13 12:19

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini Mashariki kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani ya
Kaskazini na kutoka Mashariki kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani ya Kusini.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa kiasi.
Matarajio kwa siku ya Jumapili tarehe 01/10/2023: Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe: 29/09/2023.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, Chuo kikuu cha Dodoma,
1 Mtaa wa CIVE, S.L.P 27, 41218 Dodoma, Simu: +255 26 2962610, Nukushi: +255 26 2962610,

Barua pepe: met@meteo.go.tz, Tovuti: www.meteo.go.tz
(ISO 9001:2015 Certified in Aviation Services)
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